Home
  Index of website
  Schedule
  Schedule of training
  Material
  Documentation
  Tests/Assignment
  Test and Assignment
  People
  Personal training
  Photos
  Photo in training
  About
  All of about me
  Member
  Member list.
คณะกรรมการในการจัดอบรม

คณะกรรมการ
นายธวัชชัย โคตรวงษ์ประธานคณะทำงาน
นายศราวุธ กลันทะกะสุวรรณคณะทำงาน
นายฉัตรตระกูล สมบัติธีระคณะทำงาน
นายธนันชัย คำเกตุคณะทำงาน
นายปรีชา น้อยอำคาคณะทำงาน
นางสุวิมล ดิบดีคณะทำงานและเลขานุการ
 
ผู้ฝึกอบรม
- คุณธรรมธัช ศรีเพ็ญInfotronics
- คุณกิตติพงษ์ ทองรักษ์Infotronics
- คุณกิตติ อุปริพุทธิพงศ์Ecosoft
- คุณวิภาวีย์ จรัสวราพรรณEcosoft
 
ผู้เข้าร่วมอบรม (PHP)
1. นายถิรวัฒน์ มุขสมบัตินิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
2. นางสาวรุจิราภรณ์ กุลชรัตน์นิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
3. นายเฉลียว โพพิบูลนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
4. นายภูวดล ไชยศรีนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
5. นางสาวนงคราญ ชัยประทุมนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
6. นายณรงค์ฤทธิ์ สหจิตตานิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
7. นายศิริชัย งามอภัยนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
8. นางสาวคันธุรส เวฬุวนาทรนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
9. นายจักรพันธ์ มีดีนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
10. นายจิรวัฒน์ ปาละอินนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
11. นายจีรวัฒน์ ขอบังกลางนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
12. นางสาวดวงหทัย บุตตะนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
13. นายธีรวุฒิ ม่วงนนทะศรีนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
14. นางสาวนงค์ลักษณ์ ยืนยงนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
15. นายพงษ์สวัสดิ์ สรรพสอนนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
16. นายไพฑูรย์ สายุทธนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
17. นายยุทธกร อิโนนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
18. นางสาวลำไย พูนพิพัฒน์นิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
19. นายวัชรพล แก้วศรีนวมนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
20. นางสาววายสมร อักษรเสือนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
21. นางสาวสุชาวดี ทองสานิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
22. นางสาวสุดาทิพย์ คำศักดานิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
23. นางสาวหนึ่งฤทัย ว่องไวนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
24. นายอดุลย์ ทองทวีนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
25. นายพาณิชย์ สุดโคตรนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
26. นางสาวเบญจวรรณ อินทระนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
27. นายเจษฎา กลิ่นเกล้านิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
28. นายนราธิป มะยุระยอดนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
29. นายเอกชัย โอชาฤทธิ์นิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
 
ผู้เข้าร่วมอบรม (JAVA)
1. นายจักษ์กฤษณ์ บุญสีดานิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
2. นางสาวณัฎฐณิชา ไชยมาตย์นิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
3. นายธงชัย ชาดีนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
4. นายธนวัฒน์ ประทุมเศษนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
5. นายธีรภัทร์ สุครีพนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
6. นายประภัส วรรณแก้วนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
7. นายพงษ์ศักดิ์ สังฆมณีนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
8. นายมานะ เศษวงษ์นิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
9. นายวรารินทร์ ปัญญาวงษ์นิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
10. นายวีระวัฒน์ หลาบหนองแสงนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ
11. นายอรรถพล วินทะไชยนิสิตคณะวิทยาการสารสนเทศ